da Jumla Tsaftace Tsabtace Tsabtace A Wuri Don Abinci / Kayan kwalliya / Mai masana'antar Kiwo da masana'anta |YODEE

Tsaftace Ta atomatik A Masana'antar Wuri Don Masana'antar Abinci / Kayan kwalliya / Masana'antar Kiwo

Tsabtace-in-Place (CIP) tsarin tsaftace kan layi yana ɗaya daga cikin abubuwan da ake buƙata don samar da ƙa'idodin tsabta na kayan shafawa, abinci da magunguna.Yana iya kawar da gurɓatar giciye na abubuwan da ke aiki, kawar da ɓangarorin da ba za su iya narkewa ba, rage ko kawar da gurɓatar samfuran ta ƙwayoyin cuta da tushen zafi, kuma shine shawarar da aka fi so na matakan GMP.A cikin samar da masana'anta na kayan shafawa, shine tsaftacewa gaba ɗaya na samfuran emulsified a cikin bututun kayan, ajiya da sauran sassa.


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Tsabtace-in-Place (CIP) tsarin tsaftace kan layi yana ɗaya daga cikin abubuwan da ake buƙata don samar da ƙa'idodin tsabta na kayan shafawa, abinci da magunguna.Yana iya kawar da gurɓatar giciye na abubuwan da ke aiki, kawar da ɓangarorin da ba za su iya narkewa ba, rage ko kawar da gurɓatar samfuran ta ƙwayoyin cuta da tushen zafi, kuma shine shawarar da aka fi so na matakan GMP.A cikin samar da masana'anta na kayan shafawa, shine tsaftacewa gaba ɗaya na samfuran emulsified a cikin bututun kayan, ajiya da sauran sassa.

Tsarin tsaftacewa na CIP yana nufin kayan aiki (tankuna, bututu, famfo, masu tacewa, da dai sauransu) da dukan layin samarwa, ba tare da rarrabuwa ko buɗewa ba.A cikin ƙayyadaddun lokaci, ana fesa ruwan tsaftacewa na wani zafin jiki kuma ana watsa shi a saman kayan aiki ta hanyar rufaffiyar bututun mai don cimma manufar tsaftacewa.

Tsayayyen tsarin tsabtace kan layi na CIP yana cikin kyakkyawan ƙira.Masu sana'a za su iya ƙayyade tsarin tsaftacewa mai dacewa bisa ga ainihin halin da ake ciki na tsarin da za a tsaftacewa, ciki har da ƙaddarar yanayin tsaftacewa, zaɓin kayan aikin tsaftacewa, ƙirar sake yin amfani da su, da dai sauransu A lokacin aikin tsaftacewa, mahimman sigogi da yanayi an saita su kuma ana kula da su. .

Babban abubuwan da aka gyara

1. Tankin mai zafi

2. Tankin rufewa

3. Acid-base tank

4. Babban akwatin sarrafawa

5. Insulation tsarin bututu

6. Zabin ramut tsarin

7. Ruwan zafi

Sigar Fasaha

1. Tankin dumama da tanki mai rufi an yi su ne daga kayan SUS304 tare da goge madubi.

2. Acid-tushen tanki an yi shi da SUS316L tare da goge madubi.

3. Siemens PLC da allon taɓawa.

4. Schneider Electric.

5. The bututu abu ne SUS304 / SUS316L, sanitary bututu kayan aiki da bawuloli.

Tunanin lokacin tsaftacewa

1. Ruwan wanka: 10-20 minutes, zazzabi: 40-50 ℃.

2. Juyin wankin Alkali: Minti 20-30, zazzabi: 60-80 ℃.

3. Tsakanin tsaka-tsakin wanka na ruwa: Minti 10, zazzabi: 40-50 ℃.

4. Zagayen zagayowar: Minti 10-20, zazzabi: 60-80 ℃.

5. Ruwa na ƙarshe tare da ruwa mai tsabta: 15 minutes, zazzabi: 40-50 ℃.

Don daidaita tsarin tsarin CIP, da cikakkun bayanai da kayan aiki, tuntuɓi masu sana'a na ƙungiyar YODEE don zaɓar tsarin CIP bisa ga yanayi daban-daban don tsaftacewa.


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana

    masu alakasamfurori