Yadda ake Sanin Cikakkun Layin Samar da Cika Tsari?

Akwai masana'antun da yawa na cikakken layin cikawa ta atomatik, kuma suna iya cika samfura iri-iri.Saboda nau'ikan marufi daban-daban da siffofi na kowane samfuri, layukan cika madaidaicin sun bambanta, kuma saitin injuna a cikin layukan cika su ma sun bambanta.Duk da haka, ba tare da la'akari da tsarin na'ura ba, YODEE yana fatan abokan ciniki zasu iya samun samfurin na'ura ko jerin da suka dace da bukatun su.A cikin dukkanin samar da layin cikawa, ana iya samun matsakaicin aiki tare da mafi ƙarancin farashi.

Yanzu bari YODEE ya gabatar da babban kayan aikin gabaɗayan layin samarwa ta atomatik:

-Cikakken Injin Unscrambler Na'urar rarrabuwa ta atomatik

-Cikakken Injin Cikowa Ta atomatik

-Cikakken Injin Capping Capping Machine ta atomatik

-Cikakken Injin Capping Na atomatik

–Cikakken Injin Lakabi ta atomatik

- Cikakken Inkjet Printer ta atomatik

Akwai nau'ikan kwalabe iri-iri a fagen kayan kwalliya.Yawancin masana'antun kayan kwalliya suna fatan dacewa da kwalabe daban-daban a cikin masana'anta ta layin cikawa ɗaya kawai.Daga ra'ayi na ƙwararrun masana'antun kayan aiki, wannan ra'ayin ba shi da ma'ana: saboda samuwar layin samar da cikakken cikawa ta atomatik shine asali don samfurin guda ɗaya don samun saurin fitarwa a kowane lokaci naúrar don samun amsawar kasuwa.Duk da haka, yana da kyau a yi la'akari da wannan batu ta fuskar masana'anta, domin kula da farashi ma yana da matukar muhimmanci ga aikin masana'anta.Idan zai iya dacewa da kowane nau'in kwalban a cikin layin samarwa iri ɗaya, tabbas zaɓi ne mai kyau.

Dangane da bukatar kasuwa, YODEE kuma za ta yi la'akari da sararin taron samar da kayayyaki yayin la'akari da nau'in kwalban.A cikin zane na layin cikawa gabaɗaya, ba zai iya biyan bukatun samar da yau da kullun ba, har ma yana yin cikakken amfani da sararin samaniya, wanda kuma yana da inganci sosai ga masu kera kayan kwalliya.Sabili da haka, haɓaka ƙirar ƙirar tsarin tsari da ingantaccen samarwa shine babban fifikon injiniyoyin YODEE.

A halin yanzu, sabon ƙirar da injiniyoyin YODEE suka haɓaka shine aCikakkun Layin Cika Mai Sauƙi ta atomatik, wanda aka sanye shi da capping high-gudun servo don cimma matsakaicin fitarwa na 45-65 bot / min, dangane da girman cikawa na 10-1000 ml.

Injin yana ɗaukar tsarin sarrafa atomatik na Siemens PLC da tsarin sarrafa injin na'ura, wanda zai iya fahimtar ayyukan ƙa'idodin saurin juyawa, rarraba kayan atomatik da ciyar da aiki tare.Nuna sigogin aiki ta atomatik kamar saurin cikawa da fitarwa mai tarawa, da kuma gazawar abubuwan da ke haifar da aiki da hanyoyin kiyayewa.Za a iya buɗe bangarorin ƙofa huɗu na akwatin, kuma aikin karkatar da kuskuren kashewa ya sa aikin ya zama mai sauƙi da kulawa.Ana iya gane daidaitawa da amfani da ƙayyadaddun bayanai da yawa a cikin kewayon da aka ƙayyade a cikin kayan aiki iri ɗaya.

Bututun murabba'i da sassan ƙarfe na YODEE Cikakken Ruwan Bibiya ta atomatik / Liquid / Lotion / cream Cika Layin Samar da kayan SUS304, kuma an goge saman kuma an goge.Na'urar zamewa ko sassan watsawa suna amfani da 45 # carbon karfe chrome-plated;cika silinda don cika babban bututu an yi shi da kayan SUS316;sassan shaft suna amfani da sanduna 304;Feeder hoses ne abinci sa;Duk abubuwan da ke hulɗa da samfurin ba za su kasance marasa fasa ba, gefuna masu kaifi da ramuka waɗanda za su hana tsaftacewa da kyau, kuma za a goge duk waldi.Fim na waje marufi, hana ruwa, danshi-hujja, mai jure, anti-jabu, iya yadda ya kamata kare ingancin samfurin, tsawaita rayuwar samfur, da kuma inganta samfurin roko.Fakitin fina-finai na waje na na'ura ba shi da ruwa, mai daɗaɗɗen ruwa da man fetur, wanda zai iya kare ingancin na'ura da kuma tsawaita rayuwar sabis na na'ura.

Bugu da ƙari, a cikin yanayin jiran aiki, za a rage matsa lamba na iska da kuma amfani da wutar lantarki na Liquid & Cream Filling Machine mai zuwa, yana rage mahimmancin nauyin tushe.Amma wannan ba shi da wani tasiri akan lokacin sake kunnawa, ƙarfinsa da amfaninsa ana ci gaba da sa ido da kuma nuna shi ta hanyar saka idanu na makamashi.Motar sabis mai inganci mai inganci tare da dawo da kuzari, sassa sassauƙa masu nauyi da kayan aikin aluminium na jirgin sama wanda za'a iya sake yin amfani da su suna ba injin ɗin mafi kyawun ma'aunin muhalli.

Tabbas, YODEE kuma na iya keɓance layin samarwa ta atomatik na keɓaɓɓen ku bisa ga nau'ikan kwalabe daban-daban da buƙatun abokan ciniki na musamman.

cthgf


Lokacin aikawa: Nuwamba-08-2022